74HC574N DIP20

74HC574N DIP20
 

74HC574N DIP20 Yêu thích

Mã sản phẩm : MH002710

0 Đánh giá

816 Lượt đã xem
0 Lượt mua thành công

Giá: 7,500 VNĐ

Tích Điểm Khi Mua Hàng

Giao hàng toàn quốc

Tư Vấn Kỹ Thuật

Số lượng

Trạng thái : Còn hàng

Sản phẩm tương tự


Thông tin chi tiết Đánh giá Bình luận

74HC574N DIP20
IC D-TYPE POS TRG SNGL

DatasheetsSN54HC574, SN74HC574
Product Photos20-DIP
PCN Design/Specification
Standard Package
CategoryIntegrated Circuits (ICs)
FamilyLogic - Flip Flops
Series74HC
Packaging
FunctionStandard
TypeD-Type Bus
Output TypeTri-State, Non-Inverted
Number of Elements1
Number of Bits per Element8
Frequency - Clock36MHz
Max Propagation Delay @ V, Max CL46ns @ 6V, 150pF
Trigger TypePositive Edge
Current - Output High, Low7.8mA, 7.8mA
Voltage - Supply2 V ~ 6 V
Current - Quiescent8µA
Input Capacitance3pF
Operating Temperature-40°C ~ 85°C
Mounting TypeThrough Hole
Package / Case20-DIP (0.300", 7.62mm)
Catalog Page
Other Names

12008578633_6f633a7e6b.jpg

74HC574N.jpg

Đánh giá sản phẩm

1. Đánh giá sản phẩm

2. Nội dung đánh giá0 ký tự

Bình luận sản phẩm

Sản phẩm tương tự

74HC165 DIP16

4,500 VNĐ

74HC165 DIP16

74HC541N DIP20

10,000 VNĐ

74HC541N DIP20

74HC154D SOP24

12,000 VNĐ

74HC154D SOP24

74HC86D SOP14

4,500 VNĐ

74HC86D SOP14



Thiết kế web bởi Thiết kế web bởi NHANH.VN