74HC373 SOP20 7.2MM

74HC373 SOP20 7.2MM
 

74HC373 SOP20 7.2MM Yêu thích

Mã sản phẩm : MH002815

0 Đánh giá

818 Lượt đã xem
0 Lượt mua thành công

Giá: 4,500 VNĐ

Tích Điểm Khi Mua Hàng

Giao hàng toàn quốc

Tư Vấn Kỹ Thuật

Số lượng

Trạng thái : Còn hàng

Sản phẩm tương tự

74HC574N DIP20

7,500 VNĐ

74HC574N DIP20

74HC151D SOP16

10,000 VNĐ

74HC151D SOP16


Thông tin chi tiết Đánh giá Bình luận

74HC373D SOP20 7.2MM
IC OCT TRANSP D LATCH

DatasheetsSN54HC373, SN74HC373
Product PhotosSOP20
PCN Design/Specification
Standard Package
CategoryIntegrated Circuits (ICs)
FamilyLogic - Latches
Series74HC
Packaging
Logic TypeD-Type Transparent Latch
Circuit8:8
Output TypeTri-State
Voltage - Supply2 V ~ 6 V
Independent Circuits1
Delay Time - Propagation15ns
Current - Output High, Low7.8mA, 7.8mA
Operating Temperature-40°C ~ 85°C
Mounting TypeThrough Hole
Package / Case20-SOP (0.300", 7.62mm)
Supplier Device Package20-SOP
Catalog Page
Other Names

12008300535_a350f9bda0.jpg

Đánh giá sản phẩm

1. Đánh giá sản phẩm

2. Nội dung đánh giá0 ký tự

Bình luận sản phẩm

Sản phẩm tương tự

74HC541N DIP20

10,000 VNĐ

74HC541N DIP20

74HC154D SOP24

12,000 VNĐ

74HC154D SOP24

74HC86D SOP14

4,500 VNĐ

74HC86D SOP14

74HC4051 SOP16

4,000 VNĐ

74HC4051 SOP16

74HC164 SOP14

4,500 VNĐ

74HC164 SOP14



Thiết kế web bởi Thiết kế web bởi NHANH.VN